Chuyên Anh LQĐ - Ms.Lộc, Ms.Tiên, Ms.Lan
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thông tin truyền bá qua mạng.

5 posters

Go down

Thông tin truyền bá qua mạng. Empty Thông tin truyền bá qua mạng.

Bài gửi by Esente 4/3/2008, 21:40

Cái này gọi là spam, nhưng thỉnh thoảng cũng có vài cái thú vị.

Bạn bè bảo tôi là thằng cô đơn vì tôi chưa từng có bạn gái. Nhưng tôi cũng đã từng có người con gái nguyện cùng tôi sống chết có nhau : "Không trả nợ cho bà, bà thề sống chết với may`" . Cũng từng có người con gái cùng tôi hẹn ước đến kiếp sau : "muốn kua chị mày đây hả? Đợi kiếp sau đi kưng " . Và từng có người con gái cam lòng tự nguyện vì tôi mà chết : "Cai gi`? Làm bạn gái ông? Tui thà chết còn hơn" .... Nghĩ lại tôi thấy mình cũng đào hoa quá

Gần đây, trên các báo thế giới, các nhà khoa học gia người Nhật có đăng tin: "họ đã đào sâu 100 m xuống lòng đất và phát hiện sợi cáp đồng 1000 năm tuổi, chứng tỏ 1000 năm trước người Nhật đã xài điện thoại để bàn??!!!". Vài ngày sau, người Mĩ lại đăng "họ đã đào sâu 200 m xuống lòng đất và phát hiện sợi cáp quang 2000 năm tuổi, chứng tỏ 2000 năm trước người Mĩ đã xài truyền hình cáp!!??". Chỉ sau đó 1 ngày, người Việt Nam đăng tin "họ đã đào sâu 500 m xuống lòng đất và chẳng phát hiện ra gì cả, chứng tỏ 5000 năm trưoc viet nam xai wireless ! ===> VN luon luon pro

Có 2 giọt sữa gặp nhau trong ly. Giọt đực và giọt cái. Chúng phải lòng và yêu nhau. Ðến lúc giọt sữa cái ngỏ lời với giọt sữa đực rằng chúng mình nên "ấy" nhau di. Em muốn có 1 đứa con với anh. Giọt sũa đực buồn tình và nói: "Anh muốn lắm nhưng không thể được!" Giọt sữa cái nghĩ ngợi: "Hay là anh đã có vợ rùi?" Giọt đực bảo rằng không fải thế. Em hiểu cho anh! Bởi vì anh ... anh là ... sữa đã "tiệt trùng

Feel free to add more!
Esente
Esente

Nam
Đang cư ngụ tại: : Houston, TX, USA

http://360.yahoo.com/i.n00b

Thông tin truyền bá qua mạng. Empty Re: Thông tin truyền bá qua mạng.

Bài gửi by Ivuska 4/3/2008, 23:13

Cá nói: Em yêu anh! Em luôn mở to mắt mình để cho anh có thể chảy vào trong em, để em luôn nhìn thấy anh! Nước nói: Anh yêu em! Anh luôn ở bên em, để anh có thể quấn quýt lấy em, để anh có thể ôm trọn em trong lòng mình.... Nồi nói: Sắp sôi rồi! Còn ở đấy mà tâm sự!!

Thanh niên 28 tuổi, đọc thân vui tính, khoẻ mạnh không rượu chè bài bạc chích choác, yêu màu tím, tôn thờ sự thủy chung, hơi lãng mạn, có khả năng tự chăm sóc bản thân và người khác, ăn ngủ luôn đúng giờ giấc, sống rất kỷ luật. Không lang thang trên mạng, không chít chát hay chơi game trực tuyến. Đã sống theo đúng thời khoá biểu trên 6 năm và sẽ tiếp tục như thế cho đến hết cuộc đời còn lại. Muốn quen biết các cô gái dịu hiền, đẹp, có lòng vị tha... Ai mến xin thư về cho: Nguyễn Quốc Bát, khu tù chung thân, nhà giam Chí Hòa".

Anh đi, anh nhớ quê nhà Nhớ em có mảnh đất ba tỉ đồng. * Hôm qua tát nước đầu đình Bỏ quên "di động" chỗ mình... mất ngay. * Ba đồng một mớ trầu cay Không bằng tình nghĩa một cây vàng mười. * Yêu nhau cởi áo cho nhau Hôm sau: Em đã có bầu, anh ơi! * Không ham nhà cửa, bạc tiền Chỉ ham anh có bố quyền chức to. * Nghèo nhân nghèo nghĩa chẳng lo Nghèo tiền nghèo bạc mới cho là nghèo. * Chồng người áo gấm xông hương Chồng em áo rách, em thương... chồng người. * Nhớ ai như nhớ láng giềng Chỉ mong tắt lửa tối đèn... có nhau

Lực lượng bảo an Tổng thống Bush sau khi khảo sát tình hình an ninh tại VN thì rất hài lòng. Kết luận cho biết: khó mà ám sát được tổng thống Bush bằng lựu đạn hoặc gài bom vì lực lượng ve chai hoạt động quá mạnh, vừa thả lựu đạn hoặc cài bom là chưa đầy 30 giây sau mất hết.
Ivuska
Ivuska

Nữ
Đang cư ngụ tại: : HCMC, Vietnam

http://360.yahoo.com/ivuskaova

Bài gửi by Hoai Dung 5/3/2008, 03:39

Laughing Up len tiep di. Minh thich phan nay nhat
Hoai Dung
Hoai Dung

Bài gửi by Esente 6/3/2008, 06:44

Khi còn bé, nghĩ biết đi là thành công, 18 tuổi mới thấy, biết đi xe máy mới là thành công. Khi còn là học sinh, cứ nghĩ vào Đại học làm sinh viên là thành công, bây giờ mới thấy ra trường được mới là thành công. Khi chưa yêu, cứ nghĩ yêu là sẽ hạnh phúc, yêu rồi mới thấy, hạnh phúc phải là yêu người mình yêu. Khi nghèo, cứ nghĩ chỉ cần có tiền là có tất, có tiền rồi mới hay tiền không là tất cả. Khi còn sống, cứ nghĩ chết là hết, chết rồi mới thấy… ừ… hết thật…!

Chàng trai nói với người yêu: - Sắp tới là sinh nhật bạn thân nhất của anh, anh chẳng biết tặng quà sinh nhật gì nữa? - Sao thế anh? - Bởi nó quá đầy đủ rồi, giám đốc một công ty lớn đang ăn nên làm ra, đẹp trai, có du thuyền và cả chiếc xe thể thao xịn... Người yêu thỏ thẻ: - Hay anh tặng... số điện thoại của em cho anh ấy đi.
Esente
Esente

Nam

Bài gửi by Esente 7/3/2008, 03:51

Tớ có một tin vui và một tin buồn dành cho cậu đây, cậu muốn nghe tin nào trước?
- Tất nhiên là tin vui rồi!
- Cậu không cần phải thi lại?
- Thế còn tin buồn ?
- Cậu ở lại... lớp!

Hai ông bạn hàn huyên lâu ngày gặp nhau, chuyện đông chuyện tây rồi đến màn tán dóc những chuyện tình trong quá khứ:

_ Mày biết không, hồi đó có một cô gái xinh đẹp tự tử chết vì tao đó mày!

_ Xạo quá cha, xấu trai như mày mà có người đẹp chết vì mày hả???
_ Uh, ba mẹ nàng bắt gả nàng cho tao, thế là cô ta nhảy lầu tự tử và nói "Tôi thà chết còn hơn lấy thằng cha đó"

Nửa đêm có tiếng đập cửa. Chủ tiệm cầm đồ hé mở cửa ra xem ai, liền bị mấy họng súng đen gí vào đầu nên run rẩy hỏi:

- Các ông cần gì?

- Vàng.

- Bao nhiêu?

- 100kg.

- 105kg được không?

- Quá tốt.

Ông chủ tiệm hí hửng:

- Cục vàng yêu quý của anh, dậy đi, có người đến đón em đi này
Razz
Esente
Esente

Nam

Bài gửi by conbelolem 8/3/2008, 00:16

Tại một chuyên mục Rao Vặt:

"Nam, 25 tuổi, cao 1.8m, nặng 72kg, còn độc thân. Thành đạt, đẹp trai, khỏe mạnh, thông minh, sở hữu 2 xe BMW, một thuyền buồm, 1 biệt thự ở Hawaii, 2 nhà mặt tiền khu trung tâm. Không mua. Không bán. Cũng không cần tìm bạn gái. Chỉ muốn khoe của vậy thôi".

Cô bé quàng khăn đỏ
Sau khi cô bé được mẹ cho phép qua nhà bà chơi đang đi trên đường thì cô bé gặp con sói đang núp cô bé la lên: "a sói chó mày định ăn thịt ta phải ko" con sói giật mình bỏ chay rồi cô bé đi ngang biển thì cũng bắt gặp con sói đang núp sau tảng đá cô bé la lên: "a sói chó mày núp ăn thịt ta đấy à" con sói 1 lần nữa bỏ chạy rồi thì cô bé lại trở vào rừng cũng bắt gặp con sói đang núp sau cái cây cô bé la: "a con sói chó mày định ăn thịt tao đấy à" con sói chịu ko nổi la lên "mày có để yên cho tao ỉa ko hả, con kia"
conbelolem
conbelolem

Nữ
Đang cư ngụ tại: : xó nhà

Bài gửi by Gaxaoxaot 12/3/2008, 01:02

"mày có để yên cho tao ỉa ko hả, con kia" >>>> thô thía Embarassed
Gaxaoxaot
Gaxaoxaot

Nam
Đang cư ngụ tại: : HCM

Bài gửi by Ivuska 12/3/2008, 21:00

Có nữ lập trình viên viết một chương trình nhỏ. Cô đưa ra các tham số sau : Đẹp trai = 1; Xấu trai = -1; Chung thủy = 2; Đa tình = -2; Nghèo = 3; Giàu = -3; Đã có vợ = 0; Và có được kết quả như sau : Đẹp trai (1) + chung thủy (2) = Nghèo (3). Chung thủy (2) + giàu (-3) = Xấu trai (-1). Nghèo (3) + xấu trai (-1) = Chung thủy (2). Đẹp trai (1) + giàu (-3) = Đa tình (-2). Đẹp trai (1) + chung thủy (2) + giàu (-3) = Đã có vợ (0). Smile)
Ivuska
Ivuska

Nữ

Bài gửi by Esente 18/3/2008, 23:52

ông chồng đi xa nhắn tin về cho vợ: “Anh đi công tác xa ko đưa em lương tháng này kịp nên anh gửi em 100 nụ hôn”. Vài ngày sau bà vợ nhắn tin lại là: “Nụ hôn của anh gửi rất hữu dụng em đã sử dụng rất có ích: Ông tiền điện đồng ý nhận 6 nụ hôn , ông tiền nước nhận 4 nụ hôn, ông chủ nhà đồng ý lấy 2 nụ hôn mỗi ngày để trừ tiền nhà, ông chủ tạp hóa thì ko chịu chỉ nhận hôn nên em phải trả thêm 1 số thứ khác . Chi phí linh tinh hết 40 nu hôn, hiện giờ em còn khoảng 40 nụ hôn chắc đủ dùng đến lúc anh về, nhớ anh nhiều!”

Ấm áp không phải khi ngồi bên đống lửa, mà là bên cạnh người bạn thương yêu. Ấm áp không phải khi bạn mặc một lúc hai, ba áo, mà là khi bạn đứng trước gió lạnh, từ phía sau đến có ai đó khoác lên bạn một tấm áo. Ấm áp không phải khi bạn nói “ấm quá”, mà là khi có người thì thầm với bạn: “Có lạnh không?”. Ấm áp không phải khi bạn dùng hai tay xuýt xoa, mà là khi tay ai kia khẽ nắm lấy bàn tay bạn. Ấm áp không phải khi bạn đội chiếc mũ len, mà là khi đầu bạn dựa vào một bờ vai tin cậy.
Esente
Esente

Nam

Bài gửi by Esente 21/3/2008, 10:02

Đừng tự hào vì mình Nghèo mà học Giỏi, hãy tự hỏi vì sao mình Giỏi mà vẫn Nghèo. Đừng tự ti vì mình Giàu mà học Dốt, hãy tự tin vì mình Dốt mà vẫn Giàu.
Một người Mỹ vào tiệm hớt tóc, khi hớt xong chủ tiệm không tính tiền vì hôm nay là ngày của tuần lễ free, sáng hôm sau khi mở cửa chủ tiệm hớt tóc nhận đước 20 bông hồng mang ý nghĩa cảm ơn, một lát sau một người Ý vào hớt tóc cũng free, thế là sáng hôm sau chủ tiệm nhận được 20 chiếc bánh pizza, một lúc sau một thanh niên người Việt vào hớt tóc và cũng được free, sáng hôm sau khi mở cửa người chủ tiệm hớt tóc giật mình vì có 20 ông VNam đang đứng chờ
Lúc này đây..........anh chỉ muốn.............mở cửa .............vào phòng em.................đóng cửa..............tắt đèn.......... bật quạt..............đè em xuống giường........... đắp chăn lại............ để........khoe với em cái đồng hồ dạ quang mẹ mới mua cho anh! ( hú hồn ) Chúa hãy xoá tội cho đứa nào có đầu óc đen tối
con trai có thể wên nhưng không thể tha thứ---->con gái có thể tha thứ nhưng không thể wên~~~>con trai nói chia tay khi cảm thấy iu 1 người con gái khác~~~>con gái mún chia tay khi cảm thấy giữa 2 người có một khoảng cách~~~>con trai tò mò về tất cả con gái~~~>con gái chỉ tò mò khi có người con trai thích mình~~~>con trai luôn ước mình là người đầu tiên của con gái~~~>con gái luôn ước mình là người cuối cùng của con trai....>>>con gái vĩ đại ghê!!!
Nụ cười.... Nụ cười ấy.... Làm tôi vui mỗi ngày.... Làm tôi vui.....mỗi lần nhìn thấy... Làm tôi cảm thấy thanh thản....và nhẹ nhõm.... Làm tôi xao xuyến biết nhường nào... Hạnh phúc, chỉ đơn giản là nhìn nụ cười ấy, và biết, nó là dành cho mình...với tôi, chỉ như thế là quá đủ Nụ cười ấy....hiền dịu.... ....và nhẹ nhàng.... Nụ cười ấy...thật tươi tắn.... Đôi mắt ấy...long lanh... Cái nhìn ấy... đầy trìu mến..... Mãi mãi.... Chỉ muốn giữ nụ cười ấy luôn bên mình... ....Mãi mãi.... Nụ cười...hiền dịu ấy.... ...là của ... Chủ tịch Hồ Chí Minh.... in trên tờ polymer ... hô...hô...
Esente
Esente

Nam

Bài gửi by Esente 1/4/2008, 22:23

con tho dang chay trong rung thi gap cho soi dang hit heroin tho lien noi:anh soi oi hay bo nhung thu doc hai chet nguoi do di va hay theo toi di khap khu rung se co nhieu canh dep va dang yeu lam,soi nghe loi va chay theo tho.dang chay thi ca 2 gap con cao dang hut thuoc fien tho lien noi:anh cao oi hay bo thu doc hai chet nguoi di va theo toi di khap rung se co nhieu cai dep va hay lam.cao chay theo tho va soi ,ca bon dang di thi gap con cop dang hut cocain tho lien noi anh cop oi hay bo nhung thu chet nguoi do di va theo toi di khap rung se co nhieu cai hay lam.bong cop tuc gian gam len noi : ME MAY CAI CON THO KIA ,LAN NAO MAY SAY THUOC LAC CUNG RU TAO CHAY KHAP RUNG =))
Esente
Esente

Nam

Bài gửi by Ivuska 8/4/2008, 09:46

con thỏ đang chạy trong rừng thì gặp chó sói đang hít heroin , thỏ liền nói : anh sói ơi, hãy bỏ những thứ độc hại chết người đó đi và hãy theo tôi đi khắp khu rừng sẽ có nhiều cảnh đẹp và đáng yêu lắm, sói nghe lời và chạy theo thỏ. Đang chạy thì cả 2 gặp cáo đang hút thuốc fiện, thỏ cũng thuyết phục cáo và cáo chạy theo thỏ và sói. Đang đi gặp cọp đang hút cocain, thỏ liền nói " anh cọp ơi, hãy bỏ những thứ chết người đó đi......Bỗng cọp tức giận gầm lên : MẸ MÀY CÁI CON THỎ KIA, LẦN NÀO MÀY SAY THUỐC LẮC CỦNG RỦ TAO CHẠY KHẮP RỪNG

BMW = Be My Wife (hãy là vợ anh) hoặc Beautiful Mechanic Wonder (kỳ quan cơ khí). CHEVROLET = Cheap, Hardly Efficient, Virtually Runs On Lucky Every Time (rẻ, kém hiệu quả, hiển nhiên chạy được là nhờ may mắn...). DODGE = Drips Oil, Drops Grease Everywhere (nhỏ dầu rơi mỡ khắp nơi). FIAT = Failure In Italian Automotive Technology (sự thất bại của công nghiệp xe hơi Ý). FORD = First On Rust And Deterioration (gỉ và hỏng nhanh nhất). GM = General Maintenance (cần bảo dưỡng toàn bộ). GMC = Garage Man's Companion (bạn của nhà để xe) HONDA = Happy Owners Never Drive Anything else (những chủ xe hạnh phúc chẳng bao giờ lái cái gì cả)....
Tớ cũng đang nghĩ xem cái IBM của tớ nên chuyển thành cái rì, chắc Incredible Big Mouth we' hahaha
Ivuska
Ivuska

Nữ

Bài gửi by Esente 12/4/2008, 06:17

Mấy hôm nay bị spam tá lả, bức xúc quá nên ghi hết ra đây, có cái bình thường, có cái bậy bạ, xem đừng chửi.

Con hỏi bố "Bố ơi phân chia giai cấp là gì hả bố". Bố trả lời "Lấy nhà mình làm ví dụ, bố kiếm tiền thì bố là giai cấp tư bản, mẹ lãnh đạo thì mẹ là chính quyền, con là nhân dân, còn em con là tương lai, cô giúp việc nhà mình là giai cấp lao động". Tối hôm đó, em bé ỉa đùn, cậu bé tìm mẹ thì thấy mẹ đang ngủ say, sang phòng cô giúp việc thì thấy bố đang.... Sáng hôm sau, bố hỏi "Hôm qua bố giải thích thế con có hiểu ko?". Con trả lời "Giai cấp tư bản thì đè đầu cưỡi cổ giai cấp lao động, trong khi đó chính quyền ngủ say không biết gì, tương lai thì dơ dáy, nhân dân ko biết làm gì "

Một cặp vợ chồng mới cưới nhau đi hưởng tuần trăng mật. Trước khi đi, bố mẹ cô gái dặn dò: nếu "lúc đó" mà làm từ từ thì đứa bé sau này sẽ làm kỹ sư, nhanh hơn thì làm bác sĩ, còn nếu thật mạnh thì nó sẽ đạp xích lô. Cả hai vợ chồng đều muốn đứa bé làm kĩ sư nên trước khi lên giường, người chồng còn nhắc nhở: - Em ơi kĩ sư nhé! Nhưng được mười phút, cô vợ rên rỉ: - Thôi kệ, cho nó làm bác sĩ đi anh! Rồi chỉ sau đó năm phút, anh chồng la lên: - Để anh cho nó đạp xích lô thấy mẹ luôn! > da~ doc ko duoi' 10 lan nhung van tuc' cuoi` =))

Ba, cưới con Tuyết xóm dưới cho con nhé -Xụyt, đâu được, nó là em mày đó -Vậy con Hoa đầu ngỏ nhà mình -Cũng không luôn, nó cũng là em cùng cha khác mẹ với mày luôn -Vậy con Lan ở xóm ngoài -Cũng không được, nó cũng là em mày -Mẹ, Ba lăng nhăng lắm, xử ba đi mẹ, mấy con bồ của con, ba không đồng ý đứa nào hết vì chúng nó đều là em cùng cha khác mẹ với con. -Trời ơi là trời, mày cưới đại đi, mày cũng đâu phải con của ổng đâu mà sợ...

Một cậu bé chơi bóng, lỡ chân đá vỡ kính cửa sổ nhà nọ. Bà chủ nhà chạy ra giữ chặt quả bóng quát thằng bé: - Chúng bay mà không sửa lại cửa kính cho bà thì đừng hòng lấy bóng về! Một lát sau, cậu bé gõ cửa bảo: - Bố cháu sẽ đến sửa ngay! Quả nhiên, một người đàn ông đem theo hộp đồ nghề đang rảo tới. Bà ta bèn cho thằng bé cầm bóng đi. Người đàn ông sửa xong, nói với bà: - Xin cho 10 đô ! Bà chủ ngạc nhiên kêu lên: - Ô hay, ông không phải bố thằng bé sao? Người đàn ông cũng trợn tròn mắt: - Thế bà không phải mẹ thằng bé à?

Có 1 thằng bé dược mẹ nhờ mua 1 cái băng vệ sinh. Vừa đi vừa hát thằng bé quên mất phải mua băng gì. Đến cửa hàng : Bé - Chú ơi bán cho cháu cái băng - Người bán hàng : Băng keo cá nhân hả con ? - Bé : Dạ , không phải - Người bán hàng : Băng keo 2 mặt hả ? - Bé : Dạ , không phải - Người bán hàng : Băng keo trong hả - Bé : Dạ , không phải - Người bán hàng bực mình quát : băng cái L@n má mày - Bé : Cái Băng ấy đấy chú

Một ng đó vào bệnh viện thăm ng bạn. Ng bạn này phải dùng ống thở và ko nói đc. Ng này bước tới gần giường bệnh. Ng bạn nằm trên giường vội rút 1 tờ giấy và cây viết ra rồi viết cái j đó, sau đó nhét lại vào tay ng này. Ng này nghĩ ko có j quan trọng nên bỏ vào túi, ko đọc. Vài phút sau, ng bạn bị bệnh mặt trở nên tím tái, giãy đành đạch lên rồi chết Trong đám tan của ng bạn, ng này mới lấy tờ giấy ra đọc, thấy trong đó có ghi: "Mày đạp lên ống thở của tao kìa!"

A BOY HAD CANCER AND HE HAD ONE MONTH TO LIVE. HE LIKED A GIRL WORKING IN A CD SHOP VERY MUCH. BUT HE DID NOT TELL HER ABOUT HIS LUV. EVERYDAY HE WENT TO THE CD SHOP AND BOUGHT A CD ONLY TO TALK TO HER. AFTER A MONTH HE DIED. WHEN THE GIRL WENT HIS HOME AND ASKED ABOUT HIM, HIS MOM TOLD THAT HE DIED AND TOOK HER TO HIS ROOM..................................... SHE SAW ALL THE CD'S UNOPENED ............... THE GIRL CRIED N CRIED N FINALLY DIED. YOU KNOW Y SHE CRIED? ÇOZ SHE HAD KEPT HER OWN LUV LETTERS INSIDE THE CD PACKS. SHE ALSO LUVED HIM.......... moral of the story: if u love someone......say to him directly don't wait for the destiny to play the role.. if u pass this message to every one in ur list ur love will come true
Cô vợ đang hấp hối trên giường bệnh vi`ngo^. do^c., anh chồng ngồi kế bên, nước mắt đầm đìa, nắm tay vợ. Vợ >>> Anh yêu... Chồng >>> Em đừng nói nữa em, ráng mà giữ sức. Vợ >>> Anh để cho em nói, em có chuyện này muốn thổ lộ cùng anh. Chồng >>> Em đâu có chuyện gì mà phải thổ lộ, rồi mọi chuyện sẽ ổn cả mà. Vợ >>> Không! Không phải đâu anh. Em phải cho anh biết chuyện này, nếu không... em chết không an lòng, vì em ... em ... đã cắm sừng lên đầu anh! Chồng >>> Đừng lo em yêu, chuyện đó anh biết rồi, nếu không anh đâu có đầu độc em làm gì
Con thuyền nho nhỏ, hai nguời trên đó, họ nói yêu nhau... Mười lăm phut sau, vẫn con thuyền nhỏ, hai người trên đó Chàng to, nàng nhỏ... to to nhỏ nhỏ. Trông trước, ngó sau, không ai quanh đó... con thuyền nho nhỏ, rung rinh trong gió... Chín tháng sau đó, con thuỳen nho nhỏ, vẫn hai người đó, anh chàng to to, giờ trông nhỏ nhỏ, cô gái nho nhỏ, trông lại "to to"... Một năm sau đó, con thuyền nho nhỏ, Ba người trên đó, to nhỏ cùng nhau...
Esente
Esente

Nam

Bài gửi by Esente 13/4/2008, 11:35

Forget mother you go!: Quên mẹ mày đi - Hover go for water it pure: Lượn đi cho nước nó trong - I want to toilet kiss you : Anh muốn cầu hôn em - Son with no girl: Con với chả cái - Like is afternoon: thích thì chiều - Tangerine do orange flunk: quýt làm cam chịu - Sky down no enemy: Thiên hạ vô địch... keke - Nest your father :Tổ cha mày - Eat picture :Ăn ảnh - Home face road: Nhà mặt phố - Dad do big: Bố làm to - No family live Vô gia cư - Go dust Đi bụi - Sugar sugar Hero man : Đường đường 1 đấng anh hào - Light as feather pink: Nhẹ như lông hồng - Clothes donkey: Đồ con lừa - Dog die : chó chết - Dream what: Tưởng gì
Esente
Esente

Nam

Bài gửi by Esente 4/7/2008, 14:33

Mấy hôm nay bị bà Thảo spam dữ quá, nên bứt xúc trút hết ra đây:

Ngày xưa, rất lâu rồi, chó con hỏi chó mẹ, mẹ ơi hạnh phúc là gì? Chó mẹ bảo hạnh phúc là cái đuôi con đấy! Và thế là chó con quay lại tóm cái đuôi của mình, nhưng không tài nào tóm được, chú ngồi xuống oà khóc, và lại hỏi mẹ: - Tại sao con không thể nào bắt được hạnh phúc hả mẹ? Chó mẹ mỉm cười và nói rằng: "Con trai, tại sao con không tiến về phía trước và hạnh phúc sẽ theo sau con". Vậy chúng ta tại sao cứ phải đi tìm cho mình hạnh phúc nhỉ khi mà hạnh phúc luôn đi theo mình, hãy sống, hãy cảm nhận hạnh phúc mà cha mẹ đã cho ta. Hạnh phúc vì được sông bên những người bạn tốt

Bốn quý bà ngồi uống cà phê, lần lượt tự hào khoe với nhau về cậu quý tử của mình: "Con trai tôi là một linh mục, mọi người đều gọi nó là Cha". - Con tôi là Giám mục, người ta gọi nó là Đức cha. - Còn con tôi là Hồng y Giáo chủ, được kính cẩn gọi là Đức Ngài. Bà thứ tư nhấm nháp cà phê và im lặng, nhưng ba bà kia không để yên: - Con trai bà thì sao? - Con trai tôi cao 1,9 mét, thân hình thể thao, đẹp trai, nhiều tiền, ăn mặc bảnh bao. Thấy nó, mọi phụ nữ đều phải thốt lên: "Ôi, lạy Chúa tôi!".

Một người đến gặp Chúa & hỏi : "1000 năm là bao lâu?" ông trả lời :"Đối với ta chỉ là 1 giây". Người đàn ông hỏi tiếp: "Thế còn 1000 $ là bao nhiu ?" Chúa lại trả lời: "Với ta, chỉ là 1 xu". Người đàn ông lại hỏi: "Ngài có thể vui lòng cho con 1 xu ko ?". Chúa mỉm cười: "Chờ ta 1 giây." Haha... Mot ngay moi vui nhe

Cô giáo vốn thích văn chương nhưng lại bị phân công phụ trách môn sinh vật tại một trường trung học .Có lần , sau khi giảng xong bài về loài bò sát , cô giáo muốn thay đổi không khí : -Bây giờ , trước khi ra về , cô cho các em một câu đối về loài bò sát nhé ! Ai có khả năng đối lại cô sẽ cho một điểm 10 . Câu đối như sau : -" con tắc kè kè con tắc kè , kè xong rồi tắc , tắc xong rồi ...lại kè !" Chờ 5 phút , câu đối của em là : -"thầy sinh vật vật cô sinh vật , vật xong rồi sinh, sinh xong rồi .....lại vật !"

Một phụ nữ gọi điện đến chương trình Quà tặng âm nhạc trực tiếp: - Thưa quý đài, hôm qua tôi nhặt được một chiếc ví, trong đó có 50 triệu đồng tiền mặt. Phát thanh viên nhỏ nhẹ: - Thế bây giờ chúng tôi có thể giúp gì cho chị đây? - Ngoài ra, trong ví còn có một tấm danh thiếp mang tên Nguyễn Văn Tèo, số 112/836 Nguyễn Kiệm, Q. Gò Vấp. Tôi muốn tặng cho người có tên và địa chỉ trên một bài hát nào đó thật hay kèm theo lời cảm ơn chân thành!
Esente
Esente

Nam

Bài gửi by conbelolem 23/7/2008, 09:03

nhân dịp xăng lên giá

lương kỹ sư 1 ngày = 6 lít xăng

Ngày xưa công tử Bạc Liêu đốt tiền nấu đậu xanh chỉ là chuyện nhỏ. Lê Văn Tám còn đốt sạch kho xăng 19k/lít kia kìa!

Cả thế giới đều phải kiêng nể người Mỹ vì người Mỹ đã nói là làm.
Nhưng người Mỹ lại sợ người Nhật vì người Nhật làm trước nói sau.
Người Nhật lại sợ Trung Quốc vì Trung Quốc ko nói mà làm.
Người Trung Quốc lại sợ ai???

Xin thưa Trung Quốc sợ nhất Việt Nam vì Việt Nam nói 1 đằng làm 1 nẻo... hôm qua bảo thứ trưởng bộ công thương nói không tăng giá xăng hôm nay đùng một cái tăng 31% ...

Anh đội viên thức dậy
Thấy trời khuya lắm rồi
Mà sao Bác vẫn ngồi
Thì ra Bác mất ngủ
Anh đội viên nói nhỏ
Xăng tăng giá Bác ơi
Bác bảo Bác biết rồi
Mười chín nghìn một lít
Anh đội viên sụt xịt
Xe cháu xe tay ga
"Xe bác toyota
Chú khổ sao bằng Bác"
Hai bác cháu phờ phạc
Vì lạm phát dâng cao
Và họ cùng ước ao
Cầu cho lương "Lên giá".

conbelolem
conbelolem

Nữ
Đang cư ngụ tại: : xó nhà

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content